THAMANI MFUKO WCF WAONGEZEKA MARADUFU

Mkurugenzi Mkuu wa WCF, Dk JOHN MDUMA alipokuwa akizungumza kwenye Mkutano wa wahariri wa habari kutoka vyombo mbalimbali na mfuko wa fidia kwa wafanyakazi WCF mkutano ulioandaliwa na ofisi ya msajili wa hazina.
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Ofisi ya Msajili wa Hazina Tobias Makoba, akizungumza kwenye Mkutano wa wahariri wa habari kutoka vyombo mbalimbali na mfuko wa fidia kwa wafanyakazi WCF mkutano ulioandaliwa na ofisi ya msajili wa hazina.


Wahariri wa habari na waandishi wa habari kutoka vyombo mbalimbali  wakifuatilia mkutano ulioandaliwa na ofisi ya msajili wa hazina.
                                 ********
Na Mwandishi Wetu

Thamani ya Mfuko wa Fidia kwa wafanyakazi (WCF) umeongezeka mara dufu huku uwekezaji ukupaa Saudi. 

Mkurugenzi Mkuu wa Mfuko huo Dkt, John Mduma amesema, thamani ya mfuko huo hadi kufikia Septemba, mwaka huu ilikuwa shilingi billioni 697.5.

Kwa mujibu wa Mduma, mapato ambayo yanatokana na uwekezaji wa mfuko huo sasa yanafikia zaidi ya Sh300 bilioni. 

Dkt Mduma amesema hayo jijini Dar es salaam katika kikao kazi kati ya Jukwaa la Wahariri (TEF), chini ya uratibu wa Ofisi ya Msajili wa Hazina (TR). 

Amesema kwa sasa mfuko huo unatoa mafao saba ambayo yanajumuisha fao la matibabu, ulemavu wa muda, ulemavu wa kudumu, fao la utegemezi, fao la utengamao na fao la utegemezi. 

Amesema fao la utegemezi limelenga kumjengea uwezo mwajiriwa ambaye anapata ajali au ugonjwa kazini uwezo ili aweze kujitegemea licha ya changamoto ambayo amenitia akiwa kazini.

0/Post a Comment/Comments