DUA YA KUMUOMBEA MAREHEMU SEIFU BAKARI YAFANYIKA KIEMBE SAMAKI ZANZIBAR

 

Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa pili wa Rais Hamza Hassan Juma(mwenye koti na kofia nyeupe)akimsikiliza Mmoja kati ya wanafamilia Abdalla Mitawi akisoma wasifu wa Marehemu Seif Bakari mmoja kati ya Wanamapinduzi katika hafla ya kuwatembelea  kuwaenzi na kuwaombea Dua Viongozi wa Kitaifa hafla iliofanyika Kiembe Samaki Zanzibar.

Mmoja kati ya wanafamilia Abdalla Mitawi akisoma wasifu wa Marehemu Seif Bakari mmoja kati ya Wanamapinduzi katika hafla ya kuwatembelea  kuwaenzi na kuwaombea Dua Viongozi wa Kitaifa hafla iliofanyika Kiembe Samaki Zanzibar.

Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa pili wa Rais Hamza Hassan Juma(mwenye koti na kofia nyeupe)akiwaongoza waumini katika Dua ya kumuombea  Marehemu Seif Bakari mmoja kati ya Wanamapinduzi katika hafla ya kuwatembelea  kuwaenzi na kuwaombea Dua Viongozi wa Kitaifa hafla iliofanyika Kiembe Samaki Zanzibar.

Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa pili wa Rais Hamza Hassan Juma akitoa hotuba mara baada ya Dua ya kumuombea  Marehemu Seif Bakari mmoja kati ya Wanamapinduzi katika hafla ya kuwatembelea  kuwaenzi na kuwaombea Dua Viongozi wa Kitaifa hafla iliofanyika Kiembe Samaki Zanzibar.

PICHA NA YUSSUF SIMAI/MAELEZO ZANZIBAR.

0/Post a Comment/Comments