......
Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba (Mb), ameshiriki katika Tanzania Climate Finance Roundtable 2026, iliyofanyika katika Ukumbi wa Ofisi za Benki Kuu ya Tanzania (BoT), jijini Dar es Salaam.
Kikao hicho kimewakutanisha viongozi, wawakilishi wa mashirika ya kimataifa na wadau mbalimbali wa mazingira, kwa ajili ya kujadili fursa na mikakati ya kuongeza upatikanaji wa fedha za kukabiliana na mabadiliko ya tabianchi.
Wizara ya Nishati ni mdau muhimu katika agenda ya tabianchi, hususan kupitia juhudi za kuongeza matumizi ya nishati safi, nishati jadidifu na teknolojia rafiki kwa mazingira, sambamba na kuimarisha usalama na upatikanaji wa nishati nchini.








Post a Comment